Breaking News

ముంబైలో కొత్త బాంబు బెదిరింపులు!

దేశ వాణిజ్య రాజధాని ముంబైకి మళ్లీ బాంబు బెదిరింపులు వచ్చాయి. శుక్రవారం ఉదయం ఓ గుర్తుతెలియని వ్యక్తి ట్రాఫిక్‌ పోలీస్‌ కంట్రోల్‌ సెంటర్‌కు ఫోన్‌ చేసి నగరంలోని ఆరు చోట్ల పేలుడు పదార్థాలు అమర్చాలని బెదిరించాడు. ఈ కాల్ ముంబై పోలీసులను అలర్ట్ చేసింది. ముంబై పోలీస్ క్రైమ్ బ్రాంచ్‌కు చెందిన యాంటీ టెర్రరిజం స్క్వాడ్‌ ఈ ప్రాంతాల్లో తనిఖీలు చేపట్టింది. ఎలాంటి పేలుడు పదార్థాలు లభించకపోవడంతో పోలీసులు ఊపిరి పీల్చుకున్నారు.

అయితే ట్రాఫిక్ పోలీస్ హాట్‌లైన్ వాట్సాప్ నంబర్‌కు కాల్ వచ్చిందని పోలీసులు తెలిపారు. దీనిపై కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు జరుపుతున్నారు. ఫోన్ చేసిన వ్యక్తి కోసం వెతుకుతున్నామని చెప్పారు.

ముంబైకి గతంలో ఎన్నో బాంబు బెదిరింపులు వచ్చాయి. న్యూ ఇయర్ వేడుకల సందర్భంగా ముంబై పోలీస్ కంట్రోల్ రూంకు ఓ వ్యక్తి ఫోన్ చేసి చాలా చోట్ల బాంబులు పెట్టినట్లు సమాచారం. గతంలో RBI కార్యాలయాలు సహా పలు బ్యాంకులు, ఇతర ప్రభుత్వ శాఖలకు ఇలాంటి బెదిరింపులు వచ్చినప్పుడు అవి నకిలీవని తేలింది.