Breaking News

హెచ్‌ఎండీఏ మాజీ డైరెక్టర్ శివ బాలకృష్ణకు సంబంధించి మరో కీలక మలుపు…

హెచ్‌ఎండీఏ మాజీ డైరెక్టర్ శివ బాలకృష్ణ అక్రమాస్తుల కేసులో మరో కీలక పరిణామం రాష్ట్రవ్యాప్తంగా సంచలనం సృష్టించింది. ఘటనపై దర్యాప్తు చేసేందుకు ఏసీబీ జెట్‌ స్పీడ్లో వేగంతో దూసుకెళ్లనుంది. ఈ మేరకు ఇవాళ అధికారి బాలకృష్ణ బినామీలను ఏసీబీ కార్యాలయంలో అధికారులు విచారిస్తున్నారు. బినామీ డ్రైవర్‌ గోపి, అతని సహాయకులు హబీబ్‌, సత్యనారాయణ మూర్తి, బాలకృష్ణ మేనల్లుడు భరత్‌లు విచారణకు పూర్తిగా సహకరిస్తున్నారు. దీంతో శివబాలకృష్ణ పేరిట ఉన్న పలు ఆస్తులు బయటపడ్డ ఏసీబీ అధికారులు వాటి వివరాలను నమోదు చేసుకున్నారు.

అదేవిధంగా శివ బాలకృష్ణ నుంచి విశ్వసనీయ సమాచారం మేరకు ఐఏఎస్ అధికారుల వివరాలను ఏసీబీ సేకరించింది. దీనికి సంబంధించి, పోలీసు అధికారికి కూడా CRP-160 నోటీసు అందించబడింది మరియు అతను విచారణలో ఉన్నాడు. ఏసీబీ అధికారులు కూడా ఐఏఎస్‌ల అనుమతితో తాత్కాలికంగా కేసులను దర్యాప్తు చేస్తున్నారు. ఫైళ్ల క్లియరెన్స్లో రియల్ ఎస్టేట్ వ్యాపారుల నుంచి శివ బాలకృష్ణ భారీగా లబ్ది పొందినట్లుగా అనుమానిస్తున్నారు. ఇటీవల కొనుగోలు చేసిన ఆస్తులపై కూడా ఆరా తీస్తున్నారు.